Færslur: 2012 Júlí

31.07.2012 00:00

Úrslit Hestaþings Kóps 2012

Hestaþing Kóps var haldið 28. júlí á Sólvöllum. Glæsilegir gæðingar voru teknir til kostanna og veðrið lék við keppendur og áhorfendur.
 
Fegursti gæðingur Kóps var valin Þruma frá Fornusöndum en knapi á henni var Kristín Lárusdóttir.
 
Ásetuverðlaun hlaut Svanhildur Guðbrandsdóttir.
 
 
Dómarar voru Logi Laxdal, Ásmundur Þórisson og Ámundi Sigurðsson.
 
Hér er linkur á úrslit mótsins í Excel skjali:
 

úrslit hestaþings 2012.xls

27.07.2012 22:30

Hestaþing Kóps Mótsskrá

 

IS2012KOP101  Hestaþing Kóps Mótsskrá
 Mót: IS2012KOP101  Hestaþing Kóps
 Mótshaldari: Hestamannafélagið Kópur 4874725
 Staðsetning: Sólvöllum Landbroti
 Dagsetning: 28.7.2012 - 28.7.2012
 Auglýst dags: 18.7.2012
 Fótaskoðun: Herdís Huld Henrysdóttir 605903549 sími: 8676835,
 Formaður: Kristín Ásgeirsdóttir 2106612129 sími: 4874643,8693486,
 Yfirdómari: sími:
 
Ráslisti
A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þruma frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn/milli- einlitt   5 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Keilir frá Miðsitju Eldey frá Fornusöndum
2 2 V Óðinn frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Rauður/ljós- blesótt glófext 8 Sindri Kristín Elínborg Þorsteinsdóttir, Sigurður Sigurjónsson Höður frá Ytri-Skógum Þerna frá Ytri-Skógum
3 3 V Blær frá Kirkjubæjarklaustri II Fanney Ólöf Lárusdóttir Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 14 Kópur Fanney Ólöf Lárusdóttir Blængur frá Sveinatungu Diljá frá Gunnarsholti
4 4 V Stjörnustígur frá Selfossi Jóhannes Óli Kjartansson Jarpur/milli- einlitt   11 Kópur Jóhannes Óli Kjartansson Stígur frá Kjartansstöðum Stjarna frá Geirlandi
5 5 V Vestri frá Hraunbæ Guðmundur Jónsson Grár/jarpur einlitt   8 Kópur Jón Þ Þorbergsson Klettur frá Hvammi Ör frá Hraunbæ
6 6 V Blædís frá Syðri-Fljótum Guðbrandur Magnússon Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Blængur frá Sveinatungu Mirra frá Kirkjubæjarklaustri
 
 
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sproti frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt   8 Sindri Ingimundur Vilhjálmsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
2 2 V Þokki frá Efstu-Grund Kristín Lárusdóttir Rauður/milli- stjörnótt   9 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Andvari frá Ey I Katla frá Ytri-Skógum
3 3 V Kjarkur frá Vík í Mýrdal Guðbrandur Magnússon Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Húni frá Hrafnhólum Molda frá Kletti
4 4 V Strípa frá Laxárnesi Hjördís Rut Jónsdóttir Rauður/milli- skjótt   5 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir, Ingi Már Björnsson Borði frá Fellskoti Lyfting frá Krossi
5 5 V Spuni frá Hörgslandi II Hlynur Guðmundsson Rauður/milli- stjörnótt   7 Fákur Guðmundur Gíslason Aron frá Strandarhöfði Sól frá Jórvík 2
6 6 V Stígandi frá Miðhjáleigu Svanhildur Guðbrandsdóttir Brúnn/dökk/sv. skjótt   17 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir, Lárus Guðbrandsson Glettingur frá Berustöðum II Syrpa frá Búlandi
7 7 V Lína frá Hraunbæ Hulda Jónsdóttir Brúnn/milli- einlitt   6 Kópur Jón Þ Þorbergsson Þokki frá Kýrholti Ör frá Hraunbæ
8 8 V Kliður frá Efstu-Grund Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Rauður/milli- einlitt   6 Sindri Hlynur Guðmundsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
9 9 V Tónn frá Tannstaðabakka Jóhannes Óli Kjartansson Rauður/milli- stjörnótt g... 17 Kópur Sverrir Ólafsson Gustur frá Grund Harpa frá Skollagróf
10 10 V Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Hlynur Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt   6 Sleipnir Hulda Karólína Harðardóttir Þokki frá Kýrholti Linda frá Böðmóðsstöðum
 
 
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt   8 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
2 2 V Sólrún Lára Sverrisdóttir Moy Kong frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt   13 Kópur Sverrir Gíslason Adam frá Meðalfelli Irpa frá Dalsgarði
 
 
Brokk 300m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gunnar Pétur Sigmarsson Hilmir frá Hraunbæ Brúnn/milli- einlitt   14 Kópur Bjarni Þorbergsson, Gunnar Pétur Sigmarsson Þytur frá Hóli II Nótt frá Hraunbæ
2 1 V Hlynur Guðmundsson Þrasi frá Núpakoti Rauður/milli- tvístjörnótt   15 Sindri Hlynur Guðmundsson Galsi frá Ytri-Skógum Þrá frá Vík í Mýrdal
3 1 V Guðmundur Jónsson Flugar frá Hraunbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur Bjarni Þorbergsson Óðinn frá Herjólfsstöðum Sigurvon frá Hraunbæ
 
 
Pollaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Lárus Guðbrandsson Mirra frá Kirkjubæjarklaustri II Brúnn/dökk/sv. einlitt   20 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Adam frá Meðalfelli Gola frá Kirkjubæjarklaustri 
2 1 V Júlía Rut Davíðsdóttir Fagri-Blakkur frá Ytri-Tungu Brúnn/milli- einlitt   21 Kópur Hafþór Helgi Sigmarsson Nn Nn
3 1 V Svava Margrét Sigmarsdóttir Spenna frá Vestur-Skaftafellssýslu Rauður/milli- einlitt   26 Kópur Guðmundur Jónsson Kolbeinn frá Hraunbæ Blesa frá Jórvík 1
4 1 V Björn Vignir Ingason Þokki frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt   26 Sindri Sigurður Ragnarsson Náttfari frá Ytra-Dalsgerði Jörp frá Þúfu
5 1 V Jódís Assa Antonsdóttir Perla frá Króki Vindóttur/mó stjörnótt   24 Kópur Ragnhildur Lárusdóttir Bláþráður frá Hrafnkelsstöðum Hrefna frá Króki
6 1 V Kristín Lárusdóttir Léttir frá Kirkjubæjarklaustri II Brúnn/milli- einlitt   20 Kópur Sólrún Ólafsdóttir Adam frá Meðalfelli Diljá frá Gunnarsholti
 
 
Smali
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Harpa Ósk Jóhannesdóttir Galsi frá Herjólfsstöðum Moldóttur/gul-/m- einlitt   14 Kópur Steina Guðrún Harðardóttir Dagur frá Herjólfsstöðum Drottning frá Nykhóli
2 2 V Kristín Ásgeirsdóttir Kóngur frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt   23 Kópur Jón Gunnar Ásgeirsson Nn Nn
 
 
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gunnar Pétur Sigmarsson Hilmir frá Hraunbæ Brúnn/milli- einlitt   14 Kópur Bjarni Þorbergsson, Gunnar Pétur Sigmarsson Þytur frá Hóli II Nótt frá Hraunbæ
2 2 V Kristín Lárusdóttir Þruma frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt   5 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Keilir frá Miðsitju Eldey frá Fornusöndum
3 3 V Hlynur Guðmundsson Óðinn frá Ytri-Skógum Rauður/ljós- blesótt glófext 8 Sindri Kristín Elínborg Þorsteinsdóttir, Sigurður Sigurjónsson Höður frá Ytri-Skógum Þerna frá Ytri-Skógum
4 4 V Gunnar Pétur Sigmarsson Kóngur frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt   23 Kópur Jón Gunnar Ásgeirsson Nn Nn
5 5 V Guðmundur Jónsson Eðall frá Höfðabrekku Jarpur/milli- skjótt   14 Fákur Guðmundur Jónsson Hilmir frá Sauðárkróki Gnótt frá Skollagróf
6 6 V Hlynur Guðmundsson Valva frá Hraunbæ Brúnn/milli- einlitt   16 Sindri Guðmundur Gíslason Máni frá Ketilsstöðum Fluga frá Hraunbæ
7 7 V Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Lukka frá Önundarhorni Jarpur/milli- einlitt   16 Sindri Guðrún Hildur Gunnarsdóttir, Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Galsi frá Ytri-Skógum Hvöt frá Önundarhorni
 
 
Skeið 150m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gunnar Pétur Sigmarsson Hilmir frá Hraunbæ Brúnn/milli- einlitt   14 Kópur Bjarni Þorbergsson, Gunnar Pétur Sigmarsson Þytur frá Hóli II Nótt frá Hraunbæ
2 1 V Hlynur Guðmundsson Valva frá Hraunbæ Brúnn/milli- einlitt   16 Sindri Guðmundur Gíslason Máni frá Ketilsstöðum Fluga frá Hraunbæ
3 1 V Harpa Ósk Jóhannesdóttir Aska frá Herjólfsstöðum Jarpur/litföróttur einlitt   10 Kópur Steina Guðrún Harðardóttir Ljúfur frá Kirkjubæ 2 Glóð frá Herjólfsstöðum
4 2 V Guðmundur Jónsson Eðall frá Höfðabrekku Jarpur/milli- skjótt   14 Fákur Guðmundur Jónsson Hilmir frá Sauðárkróki Gnótt frá Skollagróf
5 2 V Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Lukka frá Önundarhorni Jarpur/milli- einlitt   16 Sindri Guðrún Hildur Gunnarsdóttir, Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Galsi frá Ytri-Skógum Hvöt frá Önundarhorni
 
 
Stökk 300m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hlynur Guðmundsson Sörli frá Nykhóli Leirljós/Hvítur/milli- bl... 22 Sindri Atli Már Guðjónsson, Guðjón Harðarson Geirharður frá Suður-Fossi Gletta frá Nykhóli
2 1 V Harpa Ósk Jóhannesdóttir Óðinn frá Herjólfsstöðum Bleikur/álóttur einlitt   13 Kópur Steina Guðrún Harðardóttir Spölur frá Hellu Lísa frá Nykhóli
3 1 V Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Þrasi frá Núpakoti Rauður/milli- tvístjörnótt   15 Sindri Hlynur Guðmundsson Galsi frá Ytri-Skógum Þrá frá Vík í Mýrdal
 
 
Töltkeppni
1. flokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hlynur Guðmundsson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt   6 Sindri Hulda Karólína Harðardóttir Þokki frá Kýrholti Linda frá Böðmóðsstöðum
2 2 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stígandi frá Miðhjáleigu Brúnn/dökk/sv. skjótt   17 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir, Lárus Guðbrandsson Glettingur frá Berustöðum II Syrpa frá Búlandi
3 3 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt   9 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Andvari frá Ey I Katla frá Ytri-Skógum
4 4 V Guðbrandur Magnússon Kjarkur frá Vík í Mýrdal Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Húni frá Hrafnhólum Molda frá Kletti
5 5 V Hulda Jónsdóttir Lína frá Hraunbæ Brúnn/milli- einlitt   6 Geysir Jón Þ Þorbergsson Þokki frá Kýrholti Ör frá Hraunbæ
6 6 V Guðmundur Jónsson Vestri frá Hraunbæ Grár/jarpur einlitt   8 Fákur Jón Þ Þorbergsson Klettur frá Hvammi Ör frá Hraunbæ
7 7 V Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Lukka frá Önundarhorni Jarpur/milli- einlitt   16 Sindri Guðrún Hildur Gunnarsdóttir, Guðrún Hildur Gunnarsdóttir Galsi frá Ytri-Skógum Hvöt frá Önundarhorni
8 8 V Jóhannes Óli Kjartansson Tónn frá Tannstaðabakka Rauður/milli- stjörnótt g... 17 Kópur Sverrir Ólafsson Gustur frá Grund Harpa frá Skollagróf
9 9 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt   8 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
10 10 V Hlynur Guðmundsson Spuni frá Hörgslandi II Rauður/milli- stjörnótt   7 Sindri Guðmundur Gíslason Aron frá Strandarhöfði Sól frá Jórvík 2
 
 
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt   13 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir, Hjördís Rut Jónsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
2 2 V Katla Björg Ómarsdóttir Elding frá Efri-Ey II Rauður/ljós- skjótt   5 Kópur Katla Björg Ómarsdóttir Bliki annar frá Strönd Spurning frá Efri-Ey II
 
 
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnhildur Helgadóttir Snjöll frá Herjólfsstöðum Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 6 Kópur Stefán Jónsson Höfði frá Flekkudal Freyja frá Herjólfsstöðum
2 2 V Harpa Ósk Jóhannesdóttir Fákur frá Herjólfsstöðum Leirljós/Hvítur/milli- ei... 18 Kópur Steina Guðrún Harðardóttir Fákur frá Akureyri Mýsla frá Nykhóli
3 3 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Fífa frá Syðri-Brekkum Bleikur/fífil- stjörnótt   10 Andvari Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Brunnur frá Kjarnholtum I Ponza frá Syðri-Brekkum
 

27.07.2012 12:37

Hópreið á Hestaþingi Kóps

 

Mér láðist að setja hópreiðina á dagskrá mótsins þegar það var auglýst. Það er þá forkeppni, hlé, hópreið, mótssetning. Eftir forkeppni verður  gert hlé svo þeir sem vilja taka þátt geti undirbúið sig. Að sjálfsögðu fjölmennum við í hópreiðina, allir velkomnir. Þeir sem eiga félagsbúning, endilega skartið honum.

 

Með kveðju

Kristín Ásg.

24.07.2012 14:19

Starfsfólk vantar!

 

Jæja ágætu félagsmenn í Kóp.

Nú bráðvantar starfsfólk svo hægt sé að halda félagsmótið okkar með sóma á laugardaginn.

 

Þeir sem vilja nú félaginu sínu vel, endilega hafið samband sem allra fyrst í síma 8693486 eða á netfangið sigmarhelga@simnet.is og gefið kost á ykkur í störf sem eru í boði. T.d.:

·          Ritara hjá dómurum.

·         Selja aðgangseyrir.

·         Tímataka.

·         Kappreiðadómnefnd.

·         Afgreiða í sjoppu.

·         Hlaupagæsla.

·         Afhenda verðlaun.

 

Með kveðju.

Stjórnin.

20.07.2012 12:54

Kvöldútreiðartúr frestað!

Útreiðartúr kvöldsins hefur verið frestað.

Næsti túr verður auglýstur síðar bæði hér og á Facebook.

19.07.2012 18:32

Kvöldútreiðartúr

 

Kvöldútreiðartúr núme tvö. Á morgun föstudaginn 20.júlí kl.20:00 verður safnast saman neðan og austan við afleggjarann að Geirlandi og farið með Gísla bónda í góðan túr inn á Landnyrðing og upp á heiði og niður klif. Þeir sem lesa þetta, láti það endilega berast til sem flestra. Allir velkomnir.

 

Stjórnin.

17.07.2012 12:34

Vinnukvöld á Sólvöllum

 

Vinnukvöld á Sólvöllum

Mánudagskvöldið 23. júlí n.k. er ætlunin að hafa svokallað vinnukvöld á Sólvöllum þar sem á að koma saman og laga til og fegra og prýða á mótssvæðinu okkar. Við auglýsum eftir vinnufúsum sjálfboðaliðum í verkefnið. Mæting er kl. 19:00 eða síðar þeim sem það hentar. Gott að hafa með t.d. skóflu, hrífu og tól til einföldustu lagfæringar á girðingum. Hressing í boði að loknu verki.

 

Æfingatímar fyrir Kópsmót, fyrir alla aldurshópa.

 Miðvikudag 25. júlí og fimmtudag 26. júlí er boðið upp á æfingartíma fyrir keppni á hestamannamótinu.

Umsjón hefur Kristín Lárusdóttir og eru áhugasamir beðnir að hafa samband við hana í síma 4874725, gsm 8980825 eða netfangið fljotar@simnet.is í síðasta lagi um hádegi á miðvikudag.

Mikilvægt er að panta sér tíma því hún þarf að raða eftir aldri og úthluta tímum.

 

Stjórn og mótanefnd Kóps.

17.07.2012 12:28

Hestaþing Kóps 2012

 

Hestaþing Kóps 2012.

Hestaþing Kóps árið 2012 verður haldið að Sólvöllum í Landbroti, laugardaginn 28.júlí n.k. og hefst kl. 10:00 á forkeppni. Aðgangseyrir er kr.1500, frítt fyrir 12 ára og yngri, og mótsskrá kr.500.

Sjoppa verður á staðnum. Ath. enginn posi.

 

Keppt verður í : pollaflokk (9ára og yngri),barnaflokk, unglingaflokk,ungmennaflokk, A og B flokki gæðinga, tölti, 100 og 150m. skeiði, 300m.stökki, 300m. brokki  og ,,smala“ (þrautabraut).

 

Skráningar þurfa að berast á netfangið  fljotar@simnet.is fyrir kl. 22:00 fimmtudagskvöldið 26.júlí. Fram þarf að koma IS númer hests og kennitala knapa.

Skráningargjöld greiðast fyrir þátttöku í A og B fl., ungmennafl. og tölti og greiðist við skráningu á reikn. 317-26-3478 kt: 440479-0579.

Kvittun sendist á netfangið sigfrag@gmail.com, þar sem fram kemur fyrir hvaða hest  er greitt. 

Gjaldið er 2500 kr. á fyrsta hest hjá knapa, 2000 kr. á annan, 1500 kr.á þriðja og svo fr.v. Aðgangseyrir er  innifalinn fyrir knapa.

 

Skráningargjöld í kappreiðar(allar greinar) eru 500 kr. á hest og greiðist á sama hátt.

 

Dagskrá  mótsins:

 

Forkeppni:

Pollaflokkur

Barnaflokkur

B-flokkur

Unglingaflokkur

Ungmennaflokkur

A-flokkur

Tölt

Mótssetning.

Kappreiðar

300m.stökk

300m. brokk

150.m skeið

Seinni sprettir

Smali

Úrslit

Sama röð og í forkeppni.

100m. skeið með fljótandi starti.

Mótsslit.

 

 

Með kveðju og von um góða þáttöku

Stjórn og mótanefnd  Kóps.

 

11.07.2012 16:27

Skráning á Íslandsmót fullorðinna á Vindheimamelum

 

Skráning á Íslandsmót fullorðinna á Vindheimamelum

Skráning hefst þriðjudaginn 10. júlí og  líkur kl: 16:00 fimmtudaginn 12. júlí.

Hægt er að senda skráninguna á tölvupósti á sah@bondi.is.  Þá verður tekið á móti skráningum í gegnum síma 455-7100 milli 13:00 – 16:00 þessa þrjá daga.

Umsjón með skráningu hefur Steinunn Anna Halldórsdóttir.

 

Skráningargjöld

Skráningargjald er 5.000 kr fyrir hverja keppnisgrein (hverja skráningu).   

Reikningsnúmer:   1125 – 26 – 1630 kt: 520705-1630

 

Senda þarf kvittun í tölvupósti á sah@bondi.is

Skýring: Nafn og kt. knapa sem greitt er fyrir

Greiðslur þurfa að hafa borist fyrir kl: 16:00 fimmtudaginn 12. júlí.

 

Skráning telst ekki gild fyrr en greiðsla hefur borist.

 

Við skráningu þarf eftirfarandi að koma fram:

·         Nafn hests og IS númer

·         Hestamannafélag sem keppt er fyrir

·         Keppnisgreinar

·         Hver sé greiðandi, ef það er ekki knapinn sjálfur.

 

Frekari upplýsingar um Íslandsmót má nálgast á www.horse.is/im2012

02.07.2012 13:18

Hestaferð Kóps

 

Helgina 10. - 12. ágúst ætlar Hestamannafélagið Kópur að fara í sína árlegu hestaferð, að þessu sinni verður farið í Álftaverið.

Riðið verður að Herjólfsstöðum á föstudeginum svo verður farinn útreiðartúr á laugardeginum undir styrkri stjórn Herjólfsstaðamæðgna og grillað saman um kvöldið og síðan halda allir til síns heima á sunnudeginum. Gist verður í Herjólfsstaðaskóla.

Þeir sem hafa áhuga á að fara með í þessa skemmtilegu ferð eru beðnir um að skrá sig í síðasta lagi þriðjudagskvöldið 7. ágúst svo hægt verði að áætla hvað þurfi mikið magn á grillið.

Skráning fer fram hjá Kára í síma 868-0542 eða á antonkarih@gmail.com eða hjá Sissa í síma 8689126 eða á sigfrag@gmail.com . Þátttökugjald er 3000 kr og er innifalið í því gisting í Herjólfsstaðaskóla og matur á laugardagskvöldið.

Þeir sem ætla með rekstrinum frá Klaustri eru beðnir um að vera í sambandi við Kára eða Sissa um það hvenær verður lagt af stað, eins þeir sem vilja koma í hópinn á leiðinni.

 

Ferðanefnd Kóps

02.07.2012 13:13

Hestaferð Kóps

 

Helgina 10. - 12. ágúst ætlar Hestamannafélagið Kópur að fara í sína árlegu hestaferð, að þessu sinni verður farið í Álftaverið.

Riðið verður að Herjólfsstöðum á föstudeginum svo verður farinn útreiðartúr á laugardeginum undir styrkri stjórn Herjólfsstaðamæðgna og grillað saman um kvöldið og síðan halda allir til síns heima á sunnudeginum. Gist verður í Herjólfsstaðaskóla.

Þeir sem hafa áhuga á að fara með í þessa skemmtilegu ferð eru beðnir um að skrá sig í síðasta lagi þriðjudagskvöldið 7. ágúst svo hægt verði að áætla hvað þurfi mikið magn á grillið.

Skráning fer fram hjá Kára í síma 868-0542 eða á antonkarih@gmail.com eða hjá Sissa í síma 8689126 eða á sigfrag@gmail.com . Þátttökugjald er 3.000 kr og er innifalið í því gisting í Herjólfsstaðaskóla og matur á laugardagskvöldið.

Þeir sem ætla með rekstrinum frá Klaustri eru beðnir um að vera í sambandi við Kára eða Sissa um það hvenær verður lagt af stað, eins þeir sem vilja koma í hópinn á leiðinni.

 

Ferðanefnd Kóps

  • 1