Færslur: 2014 Maí

21.05.2014 14:25

Úrslit í Firmakeppni Kóps 2014.

Úrslit í Firmakeppni Kóps 2014.

 

Barnaflokkur:

  1. Tinna Elíasdóttir 11 ára.

Stjarni f. Skarði 12 v. Brúnstjörnóttur

Eig: Vilborg Smárad.

Firma: Krónus/ Palli og María Klaustri.

 

  1. Sigurjóna Kristófersdóttir

Hríma f. Ragnheiðarstöðum 11 v. Móálótt.

  •  

Firma: Dalshöfði.

 

  1. Birgitta Rós Ingadóttir  11 ára

Hylling f. Pétursey  8 v. Jörp

Eig: Birgitta Rós

Firma: Hótel Klaustur.

 

Einnig kepptu í barnaflokki, Ármann Kristinn á Seðli, Svava Margrét á Fagrablakk og Birna Sólveig á Dögg og var þeim afhent viðurkenning fyrir þátttökuna.

 

Unglingaflokkur:

  1. Svanhildur Guðbrandsdóttir  14 ára

Elding f. Efstu-Grund 8 v. Rauð.

Eig: Kristín og Guðbrandur.

Firma: Efri-Ey 2.

 

  1. Elín Árnadóttir  16 ára

Blær f. Prestsbakka 7 v. Brúnn

Eig: Elín Árnad.

Firma: Hótel Geirland.

 

  1. Þuríður Inga Gísladóttir 16 ára

Otti f. Skarði 12 v. Jarpur

Eig: Þuríður Inga

Firma: Mýrar.

 

Opinn flokkur:

  1. Prýði f. Laugardælum 7 v. Jarphöttótt

Eig: Laugardælur ehf.

Knapi: Kristín Lárusdóttir

Firma: Heilsuleikskólinn Kæribær.

 

  1. Þoka f. Þjóðólfshaga  7 v. Grá

Eig; Vilborg Smáradóttir

Knapi: Vilborg Smáradóttir

Firma: Kirkjubæjarklaustur 2

 

  1. Otti f. Skarði 12 v. Jarpur

Eig: Þuríður Inga Gísladóttir

Knapi: Þuríður Inga Gísladóttir

Firma: Dýralæknaþjónusta Suðurlands/ Lars Hansen.

 

  1. Straumur f. Írafossi  15 v. Brúnn

Eig: Hjördís Rut Jónsdóttir og Harpa Rún Jóhannesdóttir

Knapi: Hjördís Rut Jónsdóttir.

Firma: Tamningastöðin Syðri-Fljótum.

 

  1. Flipi Brúnn

Eig: Orri Örvarsson

Knapi: Orri Örvarsson

Firma: Þykkvibær 3

 

Unghrossaflokkur:

  1. Hryðja 5v brún frá Suðurfossi

Eig: Hjördís Rut Jónsdóttir

Knapi: Hjördís Rut Jónsdóttir

Firma: Þykkvibær 1

 

  1. Dalía 5v jörp  frá Kerlingadal

Eig: Lára Oddsteinsdóttir

Knapi: Þuríður Inga Gísladóttir

Firma: Auja og Siggi Heilsugæslustöðinni.

 

 

 

 

21.05.2014 14:24

Þessi fyrirtæki og bæjir tóku þátt í firmakeppni Kóps 2014.

Þessi fyrirtæki og bæjir  tóku þátt í firmakeppni Kóps 2014.

Bestu þakkir fyrir þátttökuna.

 

  1. Arion Banki
  2. Auja og Siggi Heilsugæslan Klaustri
  3. Bílaverkstæðið Kirkjubæjarklaustri
  4. Búval
  5. Dalshöfði
  6. Dýralæknaþjónusta Suðurlands/ Lars Hansen
  7. Efri-Ey 2
  8. Fagurhlíð
  9. Ferðaþjónustan Hunkubökkum
  10. Fósturtalningar Ellu og Heiðu
  11. Geilar-Seglbúðum
  12. Gröfuþjónusta Birgis Jónssonar
  13. Ergo
  14. RR Tréverk
  15. Fossraf
  16. Heilsuleikskólinn Kæribær
  17. Herjólfsstaðir I
  18. Hjúkrunarheimilið Kirkjubæjarklaustri
  19. Hótel Geirland
  20. Hótel Laki
  21. Hörgsland II
  22. Icelandair Hótel Klaustur
  23. Jórvík 1
  24. Kirkjubæjarklaustur II
  25. Kirkjubæjarstofa
  26. Krónus „Palli og María“
  27. Mýrar
  28. Prestsbakki
  29. Skaftárhreppur
  30. Systrakaffi
  31. Tamningastöðin Syðri-Fljótum
  32. Tjaldstæðið Kleifum
  33. Þykkvibær 1
  34. Þykkvibær 3
  35. Sveitabragginn

 

21.05.2014 14:23

Eftirtaldir einstaklingar og fyrirtæki styrktu árlegt Páskabingó Hmf Kóps 2014.

Eftirtaldir einstaklingar og fyrirtæki styrktu árlegt Páskabingó Hmf Kóps 2014.

Þökkum stuðninginn.

Víkurprjón

Lífland

Verslunin Baldvin og Þorvaldur

Leirbrot og gler

Hótel Katla

Hótel Laki

Hótel Geirland

Slóðir

Búaðföng

Arionbanki Klaustri

Sláturfélag Suðurlands

Fagradalsbleikja

Fjóla Þorbergsdóttir

Guðlaug Ásgeirsdóttir

Ásgerður Gróa Hrafnsdóttir

Soffía Gunnarsdóttir

Kjarval Klaustri

  • 1